Ebola yatua Uganda, Waziri Ummy awatoa hofu Watanzania

0
36
By Evagrey Vitalis, Mwananchi [email protected]

Dar es Saalam. Waziri wa Afya, Ummy Mwalimu amewatoa hofu Watanzania kufuatia Shirika la Afya Duniani (WHO) kuthibitisha ugonjwa wa Ebola kuingia nchini Uganda.

Juni 6, 2019 shirika hilo lilibaini mgonjwa wa Ebola nchini humo Uganda.

Leo Jumatano Juni 12, 2019 kupitia ukurasa wake wa mtandao wa kijamii wa Twitter, Ummy ameandika ujumbe wa kuwatoa hofu Watanzania, akiwataka kuwa watulivu wakati Serikali ikijipanga kutoa taarifa rasmi.

Amesema Wizara ya Afya imeanza kuchukua tahadhari kukabiliana na ugonjwa huo.

Source: mwananchi